MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA)
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NAMBA YA LOIS: COMP-2024-00000272

KATI YA
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NA
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(Imetolewa na Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi ya EWURA tarehe 12 mwezi
Februari 2025)

MALALAMIKO HAYA yameletwa mbele ya Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi ya
EWURA kwa ajili ya kutoa uamuzi leo tarehe 12 mwezi Februari 2025, kwa madai
kwamba Mialamikiwa abadilishe nguzo iliyooza iliyosimikwa karibu na nyumba ya
Mialamikaji mtaa wa Greenview-Lumala, Kata ya Kiseke, Wilaya ya llemela, Mkoa
wa Mwanza.

Baada ya kupokea malalamiko tarehe 10 Disemba 2024, Mamlaka (EWURA)
ilimwandikia Mlalamikiwa na kumuamuru kuwasilisha utetezi wake kwa maandishi

ndani ya siku ishirini na moja (21) kwa mujibu wa Kanuni ya 6 (1) na 7 (1) ya Kanuni



za EWURA za Utatuzi wa Migogoro - (EWURA (Consumer Complaints Settlement
Procedure), Rules 2020)).

Mnamo tarehe 27 Januari 2025, Mialamikiwa aliwasilisha utetezi wake na kukiri
kupokea malalamiko ya Mlalamikaji na kuifahamisha Mamlaka kwamba amekwisha
badilisha nguzo hiyo na kuvuta nyaya ambazo zilikuwa zimekaribia kugusa ardhi.
Vilevile, Mlalamikiwa ameomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza. Baada ya kupokea
utetezi kutoka kwa Mialamikiwa, Mamlaka iliwasiliana na Milalamikaji ili kutaka
kufahamu kama ni kweli Mlalamikiwa ameshayafanyia kazi malalamiko yake kama
alivyodai kwenye utetezi wake. Mlalamikaji alituma ujumbe kwa Afisa wa Mamlaka
kupitia simu namba 0677 022776 akithibitisha kwamba malalamiko yake
yamefanyiwa kazi na Mlalamikiwa. Hivyo basi, Mlalamikaji anaomba kuondoa shauri
lake EWURA.

Katibu wa Bodi ANATOA AMRI kwamba malalamiko haya yanaondolewa na kila
upande utabeba gharama za uendeshaji wa malalamiko haya.

IMETOLEWA KWA LAKIRI ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji
(EWURA) hapa Dodoma leo tarehe 12 mwezi Februari 2025.
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